

6

MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI

Simu : 0732 950846



CHUO CHA UFUNDI  
S.L.P. 190  
MPANDA

MKATABA WA KAZI MAALUMU

Mimi ARON MBUGHI wa (mahali) CHUNYA Ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu ninajulikana kama MPOKEA KAZI/MTEKELEZAJI nimekubali kupokea kazi maalumu kwa Mkuu wa chuo cha Ufundi Mpanda ambaye kwa madhumuni ya mkataba huu anajulikana kama MTOA KAZI

Sote kwa pamoja yaani Mtoa kazi na Mpokea kazi / Mtekelezaji tumekubaliana kama ifuatavyo:-

1. ....
2. KUBEBA NICHANGA TRIP 30 KWA GARI
3. LENYE M'S 5 AMBAZO NI SAWA NA 150M?
4. RORI NAMBA T. 514 DDF. TRIP TSH 130,000/2

Kwa muda wa siku 5 yaani kuanzia tarehe 20/5/2022 mpaka tarehe 25/5/22 kwa malipo ya Tshs. 3,900,000/- Kwa siku Mwezi/kazi. Mtoa Kazi anaweza kuongeza/kupunguza siku za kazi maalumu kama italizimu na masharti ya mkataba huu yatatumika.

1. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji atunza katika hali ya unadhifu na usalama vifaa vyote atakavyopewa na Mtoa Kazi
2. Kwamba Mtoa Kazi hatalipa siku ambazo mtekelezaji atakosa kazi pasipo idhini ya mtoa kazi
3. Kwamba Mpokea kazi/Mtekelezaji hatakuwa na staili nyingine zaidi ya ile iliyoko kwenye mkataba huu.
4. Kwamba Mtoa kazi anaweza kukatisha mkataba huu kabla ya muda kwisha kwa kumwarifu Mpokea kazi/ Mtekelezaji kusudio na sababu za kukatisha mkataba huo.

Jina kamimili la Mpokea kazi/ Mtekelezaji	Saini ya Mpokea kazi/ Mtekelezaji	Tarehe
<u>ARON MBUGHI</u>	<u>A. Mbughi</u>	<u>20/5/2022</u>

Jina kamili la Msimamizi	Saini ya Msimamizi	Tarehe
<u>DEGRATIUS NANGINDU</u>	<u>D. Nangindu</u>	<u>20/5/2022</u>

Jina kamili la Mhasibu	Saini ya Mhasibu	Tarehe
<u>M. PAUL</u>	<u>M. Paul</u>	<u>20/5/2022</u>

Jina kamili la Mtoa kazi	Saini ya Mtoa kazi	Tarehe
<u>JUSTINA MAMANDA</u>	<u>J. Mamanda</u>	<u>20/05/2022</u>

VTC PRINCIPAL  
P.O. Box 190  
MPANDA